Presenoldeb yn y cyfarfod

Dydd Iau, 16eg Ionawr, 2020 2.00 pm, Cyngor Sir

Lleoliad:   Council Chamber - Council Chamber

Cyswllt:    Gwasanaethau Democrataidd
 

Presenoldeb yn y cyfarfod
Mynychwr Rôl Presenoldeb
Matthew Phillips Officer Yn bresennol
County Councillor Peter Clarke Committee Member Yn bresennol
County Councillor Dimitri Batrouni Committee Member Yn bresennol
County Councillor Jez Becker Committee Member Yn bresennol
County Councillor Debby Blakebrough Committee Member Ymddiheuriadau
County Councillor Louise Brown Committee Member Yn bresennol
County Councillor Alan Davies Committee Member Yn bresennol
County Councillor David Dovey Committee Member Yn bresennol
County Councillor Lisa Dymock Committee Member Yn bresennol
County Councillor Tony Easson Committee Member Yn bresennol
County Councillor Ruth Edwards Committee Member Yn bresennol
County Councillor David Evans Committee Member Yn bresennol
County Councillor Mat Feakins Committee Member Yn bresennol
County Councillor Peter Fox Committee Member Yn bresennol
County Councillor Bob Greenland Committee Member Ymddiheuriadau
County Councillor Martyn Groucutt Committee Member Yn bresennol
County Councillor Linda Guppy Committee Member Ymddiheuriadau
County Councillor Roger Harris Committee Member Ymddiheuriadau
County Councillor Jim Higginson Committee Member Yn bresennol
County Councillor Giles Howard Committee Member Yn bresennol
County Councillor Simon Howarth Committee Member Yn bresennol
County Councillor Richard John Committee Member Yn bresennol
County Councillor Dave Jones Committee Member Yn bresennol
County Councillor Laura Jones Committee Member Yn bresennol
County Councillor Penny Jones Committee Member Ymddiheuriadau
County Councillor Sara Jones Committee Member Yn bresennol
County Councillor Bryan Jones Vice-Chair Ymddiheuriadau
County Councillor Paul Jordan Committee Member Yn bresennol
County Councillor Malcolm Lane Committee Member Yn bresennol
County Councillor Phil Murphy Committee Member Yn bresennol
County Councillor Paul Pavia Committee Member Yn bresennol
County Councillor Maureen Powell Committee Member Yn bresennol
County Councillor Jane Pratt Committee Member Yn bresennol
County Councillor Richard Roden Committee Member Yn bresennol
County Councillor Val Smith Committee Member Yn bresennol
County Councillor Brian Strong Committee Member Yn bresennol
County Councillor Frances Taylor Committee Member Yn bresennol
County Councillor Tudor Thomas Committee Member Yn bresennol
County Councillor Jamie Treharne Committee Member Yn bresennol
County Councillor Jo Watkins Committee Member Yn bresennol
County Councillor Armand Watts Committee Member Yn bresennol
County Councillor Ann Webb Committee Member Yn bresennol
County Councillor Kevin Williams Committee Member Yn bresennol
County Councillor Sheila Woodhouse Chair Yn bresennol
Paul Matthews Officer Yn bresennol
Alan Burkitt Officer Disgwyliedig
Peter Davies Officer Yn bresennol
Tracey Harry Officer Disgwyliedig
Roger Hoggins Officer Disgwyliedig
Will McLean Officer Yn bresennol
John Pearson Officer Disgwyliedig
Nicola Perry Officer Yn bresennol
Amy Gullick Secretary Disgwyliedig
Hazel Ilett Secretary Disgwyliedig
Alison Jones Secretary Disgwyliedig
Rachel Keeble Secretary Disgwyliedig
Administrator Secretary Disgwyliedig
Richard Williams Secretary Disgwyliedig
Frances O'Brien Officer Yn bresennol
Julie Boothroyd Officer Yn bresennol
Matthew Gatehouse Officer Disgwyliedig
Mark Hand Officer Disgwyliedig