Presenoldeb yn y cyfarfod

Dydd Llun, 6ed Mawrth, 2023 2.00 pm, Wye Valley AONB Joint Advisory Committee

Presenoldeb yn y cyfarfod
Mynychwr Rôl Presenoldeb Attendance comment
County Councillor Emma Bryn Committee Member Disgwyliedig
County Councillor Steven Garratt Committee Member Disgwyliedig
County Councillor Dale Rooke Committee Member Disgwyliedig
County Councillor Ann Webb Committee Member Disgwyliedig
Barry Durkin Committee Member Disgwyliedig
John Hardwick Committee Member Disgwyliedig
Paul Symonds Committee Member Disgwyliedig
Yolande Watson Committee Member Disgwyliedig
David Wheeler Committee Member Disgwyliedig
Chris McFarling Committee Member Disgwyliedig
Terry Hale Committee Member Disgwyliedig
Graham Morgan Committee Member Disgwyliedig
Colin Evers Committee Member Disgwyliedig
Richard Gething Committee Member Disgwyliedig
Rita Edwards Committee Member Disgwyliedig
Ben Nash Committee Member Disgwyliedig
Ashley Thomas Committee Member Disgwyliedig
Helen Dale Committee Member Disgwyliedig
Matthew Price Committee Member Disgwyliedig
Les Taylor Committee Member Disgwyliedig
Chris Barron Committee Member Disgwyliedig
Robert Hesketh Committee Member Disgwyliedig
Arthur Lee Committee Member Disgwyliedig
David Price Committee Member Disgwyliedig
Andrew Blake Officer Disgwyliedig
Ruth Waycott Officer Disgwyliedig
Robert Niblett Committee Member Disgwyliedig
Nigel Gibbons Committee Member Disgwyliedig
James Bisset Committee Member Disgwyliedig
Angela Newey Committee Member Disgwyliedig
Matthew Lewis (Cefn Gwlad) Officer Disgwyliedig
Elizabeth Duberley Officer Disgwyliedig
Helen O'Kane Committee Member Disgwyliedig
Catrin Grimstead Committee Member Disgwyliedig
David Letellier Committee Member Disgwyliedig
Emma Johnson Committee Member Disgwyliedig
Kevin Stannard Committee Member Disgwyliedig
Melanie Barge Committee Member Disgwyliedig
Adam Taylor Committee Member Disgwyliedig
Roger Mortlock Committee Member Disgwyliedig
Claire Spicer Committee Member Disgwyliedig
Sid Phelps Committee Member Disgwyliedig
Thom Forester Committee Member Disgwyliedig
Martin Quine Committee Member Disgwyliedig
Richard Bellis Committee Member Disgwyliedig
Lynda Wilcox Committee Member Disgwyliedig
Andrew Gardiner Committee Member Disgwyliedig
Lorraine Endersby Committee Member Disgwyliedig
Tim Brown Officer Disgwyliedig
Richard Williams Officer Disgwyliedig
Matthew Gatehouse Officer Disgwyliedig
John Pearson Officer Disgwyliedig
Nicola Perry Officer Disgwyliedig
Wendy Barnard Officer Disgwyliedig
Amy Gullick Officer Disgwyliedig
Alison Jones Officer Disgwyliedig
Rachel Keeble Officer Disgwyliedig
Paul Matthews Officer Disgwyliedig
Will Mclean Officer Disgwyliedig
Peter Davies Officer Disgwyliedig
Frances O'Brien Officer Disgwyliedig
Matt Phillips Officer Disgwyliedig
Jane Rodgers Officer Disgwyliedig
Adam Fall Officer Disgwyliedig