Presenoldeb yn y cyfarfod

Dydd Mawrth, 27ain Medi, 2022 2.00 pm, Cyngor Sir, MOVED

Lleoliad:   Council Chamber - Council Chamber

Cyswllt:    Gwasanaethau Democrataidd
 

Presenoldeb yn y cyfarfod
Mynychwr Rôl Presenoldeb Attendance comment
County Councillor Laura Wright Chair Disgwyliedig
County Councillor Tony Kear Committee Member Disgwyliedig
County Councillor Catrin Maby Committee Member Disgwyliedig
County Councillor Jan Butler Committee Member Disgwyliedig
County Councillor Ian Chandler Committee Member Disgwyliedig
County Councillor Sara Burch Committee Member Disgwyliedig
County Councillor Alistair Neill Committee Member Disgwyliedig
County Councillor Su McConnel Committee Member Disgwyliedig
County Councillor Mary Ann Brocklesby Committee Member Disgwyliedig
County Councillor Fay Bromfield Committee Member Disgwyliedig
County Councillor Jane Lucas Committee Member Disgwyliedig
County Councillor Emma Bryn Committee Member Disgwyliedig
County Councillor Peter Strong Committee Member Disgwyliedig
County Councillor Meirion Howells Committee Member Disgwyliedig
County Councillor Paul Griffiths Committee Member Disgwyliedig
County Councillor Jackie Strong Committee Member Disgwyliedig
County Councillor Rachel Catherine Garrick Committee Member Disgwyliedig
County Councillor Maria Stevens Committee Member Disgwyliedig
County Councillor Steven Garratt Committee Member Disgwyliedig
County Councillor Angela Sandles Committee Member Disgwyliedig
County Councillor Ben Callard Committee Member Disgwyliedig
County Councillor John Crook Committee Member Disgwyliedig
County Councillor Tomos Dafydd Davies Committee Member Disgwyliedig
County Councillor Dale Rooke Committee Member Disgwyliedig
County Councillor Catherine Fookes Committee Member Disgwyliedig
County Councillor Sue Riley Committee Member Disgwyliedig
County Councillor Jayne McKenna Committee Member Disgwyliedig
County Councillor Jill Bond Committee Member Disgwyliedig
Robert McGowan Council Staff Disgwyliedig
Matt Phillips Officer Disgwyliedig
County Councillor Louise Brown Committee Member Disgwyliedig
County Councillor Lisa Dymock Committee Member Disgwyliedig
County Councillor Tony Easson Committee Member Disgwyliedig
County Councillor Christopher Edwards Committee Member Disgwyliedig
County Councillor Martyn Groucutt Committee Member Disgwyliedig
County Councillor Simon Howarth Committee Member Disgwyliedig
County Councillor Richard John Committee Member Disgwyliedig
County Councillor David Jones Committee Member Disgwyliedig
County Councillor Penny Jones Committee Member Disgwyliedig
County Councillor Malcolm Lane Committee Member Disgwyliedig
County Councillor Phil Murphy Committee Member Disgwyliedig
County Councillor Paul Pavia Committee Member Disgwyliedig
County Councillor Maureen Powell Committee Member Disgwyliedig
County Councillor Frances Taylor Committee Member Disgwyliedig
County Councillor Tudor Thomas Committee Member Disgwyliedig
County Councillor Armand Watts Committee Member Disgwyliedig
County Councillor Ann Webb Vice-Chair Disgwyliedig
Paul Matthews Officer Disgwyliedig
Peter Davies Officer Disgwyliedig
Jane Rodgers Officer Disgwyliedig
Will McLean Officer Disgwyliedig
John Pearson Officer Disgwyliedig
Nicola Perry Officer Disgwyliedig
Amy Gullick Secretary Disgwyliedig
Hazel Ilett Secretary Disgwyliedig
Alison Jones Secretary Disgwyliedig
Rachel Keeble Secretary Disgwyliedig
Administrator Secretary Disgwyliedig
Richard Williams Secretary Disgwyliedig
Frances O'Brien Officer Disgwyliedig
Matthew Gatehouse Officer Disgwyliedig
Mark Hand Officer Disgwyliedig
Ian Saunders Officer Disgwyliedig
Joanne Chase Officer Disgwyliedig
Adam Fall Officer Disgwyliedig