Rhestr Bostio

Cyngor Sir

Mae pob cyfeiriad isod yn cael ei ddangos mewn rhestr gyda coma yn ei wahanu Gallwch gopïo a gludo'r wybodaeth hon i ffeil testun Agor y ffeil yn eich prosesydd geiriau neu daenlen ar gyfer ei defnyddio i gyfuno post

To use this information as a mail merge in a Microsoft Word document, copy and paste all the names and addresses including the headings 'Name, Address1 etc' into a Word document. I'w roi mewn fformat tabl: uwcholeuwch y testun i gyd. Ewch i Table/Convert text to table/Dewiswch 'separate text at commas' yna OK

Name, Address1, Address2, Address3, Address4, Postcode, Phone, Mobile, Email
County Councillor Peter Clarke, Beeches, Pontypool Road, Llanbadoc, Usk, NP5 1SY, 01291 671220, , peterclarke@monmouthshire.gov.uk
County Councillor Dimitri Batrouni, 41 Clos Ystwyth, Caldicot, Monmouthshire, , NP26 4RE, 01633 644219, , dimitribatrouni@monmouthshire.gov.uk
County Councillor Jez Becker, 20 Wintour Close, Chepstow, , , NP16 5LE, , 07733253143, jeremybecker@monmouthshire.gov.uk
County Councillor Debby Blakebrough, Redwood Studio, Llanishen, Monmouthshire, , NP16 6QH, 01600 860186, , debbyblakebrough@monmouthshire.gov.uk
County Councillor Louise Brown, C/o Democratic Services, County Hall, Rhadyr, Usk, NP15 1GA, , 07598979719, louisebrown@monmouthshire.gov.uk
County Councillor Alan Davies, 35A Church Road, Caldicot, , , NP26 4HN, 01291 424944, , alandavies2@monmouthshire.gov.uk
County Councillor David Dovey, Apartment 3, Mounton Chambers, Mounton Close, Chepstow, NP16 5EG, 01291 621464, , daviddovey@monmouthshire.gov.uk
County Councillor Lisa Dymock, C/O Members' Secretary, The Rhadyr, Usk, , NP15 1GA, 07766702883, 07766702883, lisadymock@monmouthshire.gov.uk
County Councillor Tony Easson, 60 Castle Lodge Crescent, Caldicot, Monmouthshire, , NP26 4JS, 01291 421250, 07703165095, anthonyeasson@monmouthshire.gov.uk
County Councillor Ruth Edwards, Rockmon, Rockfield Village, Monmouth, , NP25 5SW, 01600 712856, , ruthedwards@monmouthshire.gov.uk
County Councillor David Evans, 32 Denny View, Caldicot, Monmouthshire, , NP26 5LS, 01291420354, 07484653745, davidevans2@monmouthshire.gov.uk
County Councillor Mat Feakins, Flat 3, 6 Glendower Street, Monmouth, , NP25 3DG, , 07806251113, mathewfeakins@monmouthshire.gov.uk
County Councillor Peter Fox, 25 Leechpool Holdings, Portskewett, Caldicot, , NP26 5UB, 01633 644020, , peterfox@monmouthshire.gov.uk
County Councillor Bob Greenland, Ty Croes Model Farm, Wolvesnewton, Chepstow, , NP16 6NZ, 01291 650231, 07500 951778, robertgreenland@monmouthshire.gov.uk
County Councillor Martyn Groucutt, 22 Pen Y Pound, Abergavenny, Monmouthshire, , NP7 7RN, 01873 857153, , martyngroucutt@monmouthshire.gov.uk
County Councillor Linda Guppy, 9 Starling Close, Rogiet, Caldicot, Monmouthshire, NP26 3UU, 01291 422460, , lindaguppy@monmouthshire.gov.uk
County Councillor Roger Harris, The Hamlet, Llwynddu, Abergavenny, , NP7 7HY, 01873 858143, 07855 461190, rogerharris@monmouthshire.gov.uk
County Councillor Jim Higginson, 31 Eagle Close, Caldicot, , , NP26 5FA, 01291 420663, 07925 497842
County Councillor Giles Howard, 28 Malford Grove, Gilwern, Monmouthshire, , NP7 0RN, , 07930 544668, gileshoward@monmouthshire.gov.uk
County Councillor Simon Howarth, Dyffryn Clydach Farm, Gilwern, Abergavenny, , NP7 0EG, 01873 831003, 07860928531, simonhowarth@monmouthshire.gov.uk
County Councillor Richard John, (Ni roddir cyfeiriad) , , , richardjohn@monmouthshire.gov.uk
County Councillor Dave Jones, Cartref, Llanvetherine, ABERGAVENNY, , NP7 8RD, 01873 821497, 07561 475563
County Councillor Laura Jones, C/o Members Secretary, County Hall, Usk, Monmouthshire, NP15 1GA, , 07872144938, laurajones2@monmouthshire.gov.uk
County Councillor Penny Jones, C/o Members Secretary, County Hall, Rhadyr, Usk, NP15 1GA, 01291 673674, 07752 482722, pennyjones@monmouthshire.gov.uk
County Councillor Sara Jones, Dwr Gul Bungalow, Tump Farm, Llantrisant, Usk, NP15 1UL, 01633 644219, , sarajones2@monmouthshire.gov.uk
County Councillor Bryan Jones, , , , , , , , 07976960832, bryanjones@monmouthshire.gov.uk
County Councillor Paul Jordan, 3 Chapel Orchard, Abergavenny, Monmouthshire, , NP7 7BQ, 01873 855763, 07961053880, pauljordan@monmouthshire.gov.uk
County Councillor Malcolm Lane, 14 Coed-Y-Brenin, Llantilio Pertholey, Abergavenny, Monmouthshire, NP7 6PY, 01873 858464, 07731689940, malcolmlane@monmouthshire.gov.uk
County Councillor Phil Murphy, Swn Aderyn , Llanfair Discoed , Chepstow , Monmouthshire, NP16 6LX, 01633 400387, , PhilMurphy@monmouthshire.gov.uk
County Councillor Paul Pavia, (Ni roddir cyfeiriad) , 07305 250949, , paulpavia@monmouthshire.gov.uk
County Councillor Maureen Powell, 1 De Cantelupe Close, Ysbyty Fields, Abergavenny, , NP7 9JB, 01873 851761, 07890 043796, maureenpowell@monmouthshire.gov.uk
County Councillor Jane Pratt, Greenfields Cottage, Lower Cwm Nant Gam, Llanelly Hill, Abergavenny, NP7 0RG, 01873 561269, 07807059577, janepratt@monmouthshire.gov.uk
County Councillor Richard Roden, Swallow Hill, Prospect Road, Osbaston, Monmouth, NP25 3SZ, , 07729717794, richardroden@monmouthshire.gov.uk
County Councillor Val Smith, Prospect, Glascoed, Pontypool, , NP4 0TZ, 01495 785338, , valsmith@monmouthshire.gov.uk
County Councillor Brian Strong, Oakdene, Monmouth Road, Usk, , NP15 1SE, 01291 673404, , brianstrong@monmouthshire.gov.uk
County Councillor Frances Taylor, (Ni roddir cyfeiriad) , 07760361145, , francestaylor@monmouthshire.gov.uk
County Councillor Tudor Thomas, The Weir, Llanddewi Rhydderch, Abergavenny, , NP7 9TW, 01873 840299, , tudorthomas@monmouthshire.gov.uk
County Councillor Jamie Treharne, (Ni roddir cyfeiriad) , , 07456 843 992, Jamie.treharne@gmail.com
County Councillor Jo Watkins, (Ni roddir cyfeiriad) , , 07879 333723, joannewatkins@monmouthshire.gov.uk
County Councillor Armand Watts, 1 Sedbury Chase, Chepstow, Monmouthshire, , NP16 5RJ, , 07980962669, armandwatts@monmouthshire.gov.uk
County Councillor Ann Webb, Home Farm, Trellech Grange, Chepstow, , NP16 6QW, 01291 689559, 07816678948, annwebb@monmouthshire.gov.uk
County Councillor Kevin Williams, C/O County Hall, The Rhadyr, Usk, , NP15 1GA, 01633 644219, , kevinwilliams@monmouthshire.gov.uk
County Councillor Sheila Woodhouse, 117 North Street, Abergavenny, Monmouthshire, , NP7 7EB, 01873 855773, 07507277876, sheilawoodhouse@monmouthshire.gov.uk
Amy Gullick, (Ni roddir cyfeiriad)
Hazel Ilett, (Ni roddir cyfeiriad)
Alison Jones, (Ni roddir cyfeiriad)
Rachel Keeble, (Ni roddir cyfeiriad)
Administrator
Richard Williams, (Ni roddir cyfeiriad)